>> Đăng ký lịch tư vấn
Hỗ trợ dự án - Mr.Quốc Hỗ trợ đại lý - Ms.Đức Tư vấn bán lẻ - Mr.Tiến
Việt Nhật Tech

DANH MỤC THIẾT BỊ

Tìm kiếm

Từ khóa :
Giá từ :
Đến :

Thống Kê Truy Cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 21

Máy chủ tìm kiếm : 1

Khách viếng thăm : 20


Hôm nayHôm nay : 1673

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 19404

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 4014318

CÔNG TRÌNH TIÊU BIỂU

  Cụm nhà kho KERRY LOGISTICS     
cung cấp thiết bị báo cháy chữa cháy tự động hochiki, thi công lắp đặt thiết bị báo cháy chungmei, báo cháy chữa cháy vách tường
 PRUDENTIAL FINANCE VIET NAM
Kiểm soát vào ra chấm công vân tay-Access Control FingerPrint System ứng dụng lắp đặt cho văn phòng office, nhà kho warehouse, ngân hàng bank

          The GARDEN - HÀ NỘI
cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh hội nghị hội thảo,lắp đặt âm thanh phòng họp,hệ thống truyền hình,chuông cửa có hình,lắp đặt camera giám sát an ninh
      Trường ACADEMY - HÀ NỘI
cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh thông báo,lắp đặt hệ thống truyền hình,chuông cửa có hình,lắp đặt camera giám sát an ninh,phòng lab
    NHÀ MÁY BÁNH KẸO KINH ĐÔ
 lắp đặt hệ thống âm thanh hội nghị hội thảo,lắp đặt âm thanh phòng họp,âm thanh thông báo công cộng,lắp đặt camera giám sát an ninh,hệ thống báo cháy tự động chữa cháy vách tường
         Hội sở Ngân hàng HD Bank
 cung cấp lắp đặt hệ thống báo động báo cháy,lắp đặt âm thanh phòng họp,lắp đặt tổng đài điện thoại,hệ thống mạng internet,lắp đặt camera giám sát an ninh
             The MANOR - HCMC
cung cấp lắp đặt hệ thống mạng lan,lắp đặt tổng đài điện thoại,chuông cửa đàm thoại cửa,lắp đặt camera giám sát an ninh
        Chung cư THÁI AN - HCMC
cung cấp lắp đặt hệ thống mạng lan,lắp đặt tổng đài điện thoại,chuông cửa đàm thoại cửa,lắp đặt camera giám sát an ninh,lắp đặt hệ thống báo cháy chữa cháy
   SAILING TOWER - CC1 - HCMC
  cung cấp lắp đặt lắp đặt camera giám sát an ninh tuần tra an ninh,hệ thống âm thanh hội nghị hội thảo,lắp đặt hệ thống mạng,hệ thống truyền hình,chuông cửa hình,hệ thống kiểm soát ra vào
              BITEXCO FINANCIAL
 cung cấp lắp đặt camera giám sát an ninh tuần tra an ninh,hệ thống âm thanh hội nghị hội thảo,lắp đặt hệ thống mạng,hệ thống truyền hình,chuông cửa hình,hệ thống kiểm soát ra vào     

Trang nhất » Thiết bị điện tử » Camera quan sát

Camera Honeywell
Xem ảnh lớn

Camera Honeywell

Đăng ngày 10-03-2016 04:38:52 AM - 2857 Lượt xem Giá: Liên hệ

Camera Honeywell CCTV, Camera an ninh quan sát giám sát chuyên dùng cho các dự án trung và vừa.

Hãng sản xuất : Honeywell
Địa điểm bán : Viet Nhat 0926 171 666

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Camera Honeywell CCTV, Camera an ninh quan sát giám sát chuyên dùng cho các dự án trung và vừa. 

Mã hàng Mô tả Nhà SX
  FACTORY  
Honeywell CALIPB-1AIV-40 1.3 Megapixel IP IR weatherproof camera, 2.8~12mm vari-focal lens, 30~40 Meters IR distance, TDN, 12VDC Honeywell/Germany
  OFFICE  
Honeywell CALIPB-1AIV-40 1.3 Megapixel IP IR weatherproof camera, 2.8~12mm vari-focal lens, 30~40 Meters IR distance, TDN, 12VDC Honeywell/Germany
Honeywell CALIPD-1AI36-VP 1.3 Megapixel IP IR vandal-proof dome camera, 3.6mm lens, 10~20 Meters IR distance, TDN, 12VDC, PoE Honeywell/Germany
  DORMITORY.VIP  
Honeywell CALIPD-1AI36-VP 1.3 Megapixel IP IR vandal-proof dome camera, 3.6mm lens, 10~20 Meters IR distance, TDN, 12VDC, PoE Honeywell/Germany
  DORMITORY WORKER  
Honeywell CALIPD-1AI36-VP 1.3 Megapixel IP IR vandal-proof dome camera, 3.6mm lens, 10~20 Meters IR distance, TDN, 12VDC, PoE Honeywell/Germany
  CANTEEN  
Honeywell CALIPB-1AIV-40 1.3 Megapixel IP IR weatherproof camera, 2.8~12mm vari-focal lens, 30~40 Meters IR distance, TDN, 12VDC Honeywell/Germany
  MASTER PLANE   
Honeywell CALIPB-1AIV-40 1.3 Megapixel IP IR weatherproof camera, 2.8~12mm vari-focal lens, 30~40 Meters IR distance, TDN, 12VDC Honeywell/Germany
     
  IDF (1, 2, 3, 4, 5,  9, 11, 12, 14, 15, 17  
OS6450-P10L 8 PoE RJ-45 10/100 BaseT, 2 SFP/RJ-45 10/100/1000 BaseT or 100/1000 BaseX combo and 2 SFP Gigabit uplinks ports.   Alcatel-Lucent
OS6250-P24 24 PoE RJ-45 10/100 BaseT, 2 SFP/RJ45 10/100/1000 BaseT or 100/1000 BaseX combo and two dedicated 2.5G HDMI stacking ports. Alcatel-Lucent
SFP-GIG-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet optical transceiver (SFP MSA). Supports multimode fiber over 850nm wavelength (nominal) with an LC connector.  Alcatel-Lucent
  ODF 4 Core MM  
VCFPRTNSLN241 24 port optic fibre patch panel(24 SC,48 duplex LC, adaptor unloaded,1U) Vivanco
VCFJLCMDPN LC/PC MM duplex adaptor  Vivanco
VCFCLCSPM3LS3 Pigtail, 3m LC-LC OM3 50/125 Multimode Simplex Fibre Patch Cable, Orange Vivanco
VCCPUF6241 CAT6 24 port Patch Panel Vivanco
iKO-20600 Tủ rack 20U (600x600), 6-outlet Power panel iKoRack
  6-outlet Power panel iKoRack
     
  MSI Room  
OS6250-P24 24 PoE RJ-45 10/100 BaseT, 2 SFP/RJ45 10/100/1000 BaseT or 100/1000 BaseX combo and two dedicated 2.5G HDMI stacking ports. Alcatel-Lucent
OS6450-U24 22 100/1000 Base-X SFP ports, 2 combo ports configurable to be 10/100/1000 BaseT or 100/1000 Base-X, 2  fixed  SFP+ (1G/10G*) ports  Alcatel-Lucent
OS6350-24  Gigabit Ethernet standalone chassis in a 1U form factor with 24 10/100/1000 Base-T ports, 4 gigabit SFP ports. Alcatel-Lucent
SFP-GIG-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet optical transceiver (SFP MSA). Supports multimode fiber over 850nm wavelength (nominal) with an LC connector.  Alcatel-Lucent
Honeywell CALNVR-8024B 24CH NVR, 8 SATA HDD Slot (Max 32TB), ATX Power Honeywell
ST4000VX000 4TB HDD Seagate/US

Mã hàng Mô tả Nhà SX Xuất xứ
  FACTORY    
Honeywell HICC-1600TVI  1M IP Weather-proof IR Box Camera  (720P), 30 – 40m IR distance, 2.8 - 12mm, H.264 Highprofile, TDN, WDR, ONVIF Profile S, Edge storage 32G, Tampering Detection, IP66, PoE, 24VAC/12VDC Honeywell/Germany China
  OFFICE    
Honeywell HICC-1600TVI  1M IP Weather-proof IR Box Camera  (720P), 30 – 40m IR distance, 2.8 - 12mm, H.264 Highprofile, TDN, WDR, ONVIF Profile S, Edge storage 32G, Tampering Detection, IP66, PoE, 24VAC/12VDC Honeywell/Germany China
Honeywell HIDC-1600TVI 1M IP Dome Camera (720P), 20m IR distance, 2.8~12mm, H.264, TDN, WDR, ONVIF Profile S, Edge storage 32G,Tampering Detection, PoE, 24VAC/12VDC Honeywell/Germany China
  DORMITORY.VIP    
Honeywell HIDC-1600TVI 1M IP Dome Camera (720P), 20m IR distance, 2.8~12mm, H.264, TDN, WDR, ONVIF Profile S, Edge storage 32G,Tampering Detection, PoE, 24VAC/12VDC Honeywell/Germany China
  DORMITORY WORKER    
Honeywell HIDC-1600TVI 1M IP Dome Camera (720P), 20m IR distance, 2.8~12mm, H.264, TDN, WDR, ONVIF Profile S, Edge storage 32G,Tampering Detection, PoE, 24VAC/12VDC Honeywell/Germany China
  CANTEEN    
Honeywell HICC-1600TVI  1M IP Weather-proof IR Box Camera  (720P), 30 – 40m IR distance, 2.8 - 12mm, H.264 Highprofile, TDN, WDR, ONVIF Profile S, Edge storage 32G, Tampering Detection, IP66, PoE, 24VAC/12VDC Honeywell/Germany China
  MASTER PLANE     
Honeywell HICC-1600TVI  1M IP Weather-proof IR Box Camera  (720P), 30 – 40m IR distance, 2.8 - 12mm, H.264 Highprofile, TDN, WDR, ONVIF Profile S, Edge storage 32G, Tampering Detection, IP66, PoE, 24VAC/12VDC Honeywell/Germany China
       
  IDF (1, 2, 3, 4, 5,  9, 11, 12, 14, 15, 17    
OS6450-P10L 8 PoE RJ-45 10/100 BaseT, 2 SFP/RJ-45 10/100/1000 BaseT or 100/1000 BaseX combo and 2 SFP Gigabit uplinks ports.   Alcatel-Lucent China
OS6250-P24 24 PoE RJ-45 10/100 BaseT, 2 SFP/RJ45 10/100/1000 BaseT or 100/1000 BaseX combo and two dedicated 2.5G HDMI stacking ports. Alcatel-Lucent China
SFP-GIG-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet optical transceiver (SFP MSA). Supports multimode fiber over 850nm wavelength (nominal) with an LC connector.  Alcatel-Lucent China
  ODF 4 Core MM    
VCFPRTNSLN241 24 port optic fibre patch panel(24 SC,48 duplex LC, adaptor unloaded,1U) Vivanco China
VCFJLCMDPN LC/PC MM duplex adaptor  Vivanco China
VCFCLCSPM3LS3 Pigtail, 3m LC-LC OM3 50/125 Multimode Simplex Fibre Patch Cable, Orange Vivanco China
VCCPUF6241 CAT6 24 port Patch Panel Vivanco China
iKO-20600 Tủ rack 20U (600x600), 6-outlet Power panel iKoRack VietNam
  6-outlet Power panel iKoRack VietNam
       
  MSI Room    
OS6250-P24 24 PoE RJ-45 10/100 BaseT, 2 SFP/RJ45 10/100/1000 BaseT or 100/1000 BaseX combo and two dedicated 2.5G HDMI stacking ports. Alcatel-Lucent China
OS6450-U24 22 100/1000 Base-X SFP ports, 2 combo ports configurable to be 10/100/1000 BaseT or 100/1000 Base-X, 2  fixed  SFP+ (1G/10G*) ports  Alcatel-Lucent China
OS6350-24  Gigabit Ethernet standalone chassis in a 1U form factor with 24 10/100/1000 Base-T ports, 4 gigabit SFP ports. Alcatel-Lucent China
SFP-GIG-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet optical transceiver (SFP MSA). Supports multimode fiber over 850nm wavelength (nominal) with an LC connector.  Alcatel-Lucent China
Honeywell HUS-NVR-7064H-D 64CH @ 1080P / 128CH @ 720P HUS NVR, 24 HDDs max 144TB, RAID, Hot Swap, 1 SAS, 2 1000M Ports, ONVIF, N+1 Redundancy, NFR with Camera, Single Power Honeywell China
ST4000VX000 4TB HDD Seagate/US China
  Display system    
Precision Tower 5810  PC management
Windows 7 Professional English 64bit
NVIDIA® Quadro® NVS 310 512MB (2DP) (2DP-DVI adapter)
8GB (2x4GB) 2133MHz DDR4 RDIMM ECC
500GB 3.5" Serial-ATA (7,200 RPM) Hard Driv
Dell/US Malaysia

Sản phẩm này không có hình ảnh khác
Số ký tự được gõ là 250
 
Hotline